- reset +
Home

attentionCác website khác vui lòng ghi rõ nguồn Thienvanvietnam.org, tên tác giả cũng như giữ nguyên toàn bộ nội dung bài viết (bao gồm cả tiêu đề, nội dung, thuật ngữ chuyên ngành và chú thích hình ảnh) khi sử dụng bất cứ thông tin nào từ website VACA.

Chào bạn, Khách quý
Tên đăng nhập: Mật mã: Tự động đăng nhập

Gặp gỡ- giới thiệu - làm quen - kết bạn - ba chấm. ^^
(1 người đang xem) (1) Khách

NỘI DUNG CỦA CHỦ ĐỀ: Gặp gỡ- giới thiệu - làm quen - kết bạn - ba chấm. ^^

Gặp gỡ- giới thiệu - làm quen - kết bạn - ba chấm. ^^ 12 Tháng 12 2011 16:57 #343

• Kazuru
  • không trực tuyến
  • Young Star
  • Tổng số bài viết: 104
Bây giờ diễn đàn chúng ta cũng đã bắt đầu có thành viên lại rồi nhỉ, số lượng tuy không đông lắm nhưng cũng chẳng phải là ít, nhất là trong mùa thi của học sinh ,sinh viên như thế này. Để mọi người hiểu nhau hơn, thân nhau hơn, và cũng để cho ban quản trị tiện theo dõi tình hình thành viên của diễn đàn, mọi người cùng vào đây giới thiệu (và tiện thể quảng cáo, nếu có) bản thân mình nhé. ^^
Và ban quản trị cũng nhắm mắt chẳng thấy anh chị em nào tán tỉnh nhau đâu. lalala
Ngôi sao mang tên em đã ngừng chiếu sáng rồi.
Tạm biệt.
Thành viên đã cảm ơn: Venus_Earth, [GVN].NauEviL, quanconan1991, Chiyo

└(≣) Gặp gỡ- giới thiệu - làm quen - kết bạn - ba chấm. ^^ 12 Tháng 12 2011 19:08 #353

• Tttuans
  • không trực tuyến
  • Asteroid
  • (sắp) ế vợ
  • Tổng số bài viết: 36
phó chủ nhiệm giới thiệu trước đi ạ
mà khai thông tin trung thực nhé
Làm được cái gì chưa hẳn quan trọng, mà để lại cái gì mới là quan trọng

└(≣) Gặp gỡ- giới thiệu - làm quen - kết bạn - ba chấm. ^^ 13 Tháng 12 2011 00:25 #354

• Kazuru
  • không trực tuyến
  • Young Star
ơ, hoặc đi từ trên xuống, hoặc đi từ dưới lên, ai lại đi từ lỡ lỡ thế, chẳng có thứ tự tí nào cả. ko đc, ko đc.
Tạm biệt.

└(≣) Gặp gỡ- giới thiệu - làm quen - kết bạn - ba chấm. ^^ 13 Tháng 12 2011 03:51 #360

• Ragnarok
  • không trực tuyến
  • Space Master
  • Dark Slayer
  • Tổng số bài viết: 506
Ờ thì đi từ trên xuống, các cô các chú nối tiếp sớm cho anh nhờ nhé chứ anh muốn về hưu cái chức admin forum lắm rồi mà cứ buộc phải post bài vào forum cho đỡ trống vắng thế này mệt lắm:

Tên thật: Đặng Vũ Tuấn Sơn
Ngày sinh: 12/03 (8x đời giữa, những nhóc sinh năm 2000 trở về sau có thể gọi chú nếu thích , còn 9x mà gọi chú thì ban nick, ... nhất là các em gái)
Công việc hiện tại: Xây dựng-hạ tầng đô thị, web designer and manager, graphics and movie clip designer
Nghề phụ (không hoặc gần như không kiếm ra tiền ): Astronomer, Painter, Hardcore Gamer
Y!M: darkknight_r2000
Gmail: Địa chỉ email này đã được bảo vệ từ spam bots, bạn cần kích hoạt Javascript để xem nó.
Website: dangvutuanson.info
Facebook: facebook.com/tuanson.dangvu
Youtube: youtube.com/Ragdangvu

Sơ sơ thành tích trong thiên văn:
Là chủ tịch của VACA từ cuối năm 2003 đến thời điểm này (tháng 12 năm 2011), đồng sáng lập và tổ chức CLB dưới cái tên VACA từ năm 2004, đồng sáng lập của website thiên văn Việt nam (website thiên văn học đầu tiên bằng tiếng Việt) năm 2005; trưởng ban tổ chức Ngày hội thiên văn 2005 - 2008 cùng nhiều sự kiện lớn khác tại Hà Nội vào thời gian này (đây là những buổi hội thảo thiên văn nghiệp dư đầu tiên của VN); từng tham gia tranh luận về thiên văn tại nhiều buổi họp, hội thảo tại các viện vàcow quan có liên quan; phó ban thông tin tại Hội trí thức trẻ Việt Nam trong năm 2008 và 2009, tổ chức thành công lớp học thiên văn đầu tiên và trao chứng nhận cho 15 học viên trong thời gian này; tham gia viết cuốn kỉ yếu Thiên văn năm 2009 "400 năm thiên văn học và Galileo Galilei"; hiện nay ngoài chức danh chủ tịch còn là người quản lý kĩ thuật và thiết kế chính cho website của VACA.
(kề thế thôi, chứ những cái lẻ tẻ như là làm mấy cái kính hay là lên bao nhiêu báo, hoặc là đang cầm bằng cử nhân hay là kĩ sư hẳn hoi ... mà kể ra người ta khinh cho =)))
Alone in the dark
Lần sửa cuối: 13 Tháng 12 2011 03:56 bởi Ragnarok.
Thành viên đã cảm ơn: Venus_Earth

└(≣) Gặp gỡ- giới thiệu - làm quen - kết bạn - ba chấm. ^^ 13 Tháng 12 2011 07:04 #364

• Kazuru
  • không trực tuyến
  • Young Star
ứ ừ, hết anh Tuấn giờ lại đến anh Rag bắt nạt em, các anh thấy em là con gái nên ăn hiếp đấy à, em méc papa em cho coi. =.=
Tạm biệt.
Lần sửa cuối: 13 Tháng 12 2011 07:05 bởi Kazuru.

└(≣) Gặp gỡ- giới thiệu - làm quen - kết bạn - ba chấm. ^^ 13 Tháng 12 2011 17:29 #370

• Thuy18
  • không trực tuyến
  • Planet
  • Tổng số bài viết: 60
em góp ý chút ạ: chị Kaz chính chị nói là trên xuống hoặc dưới lên mà anh rag đã xung phong trên xuống rồi mà chị lại không đưa thông tin thì còn ai dám post trước chị nữa ạ

└(≣) Gặp gỡ- giới thiệu - làm quen - kết bạn - ba chấm. ^^ 14 Tháng 12 2011 00:14 #378

• viquyen1988
  • không trực tuyến
  • Planet
  • viquyen1988
  • Tổng số bài viết: 55
Uh đúng thế ! Kính lão đắc thọ mà, cụ kaz chưa post thì ai dám post ! ^^
TĂNG VĨ QUYỀN

└(≣) Gặp gỡ- giới thiệu - làm quen - kết bạn - ba chấm. ^^ 14 Tháng 12 2011 19:33 #385

• sui?_s2_b11
  • không trực tuyến
  • Meteorite
  • sui? daj ka :D
  • Tổng số bài viết: 1
em chao` ca nha` em la` mem moi' tinh luon mog m.n giup' do nhieu ha hi`hi`

Re: └(≣) Gặp gỡ- giới thiệu - làm quen - kết bạn - ba chấm. ^^ 14 Tháng 12 2011 21:28 #387

• Odin
  • không trực tuyến
  • Asteroid
  • Tổng số bài viết: 29
sui?_s2_b11 đã viết:
em chao` ca nha` em la` mem moi' tinh luon mog m.n giup' do nhieu ha hi`hi`

Forum không hỗ trợ nên em chịu khó bật bộ gõ tiếng Việt để gõ có dấu nhé. Welcome em tham gia, chủ động giưosi thiệu thông tin cá nhân nhé
Tự hào là con trai của thành Nam

Re: └(≣) Gặp gỡ- giới thiệu - làm quen - kết bạn - ba chấm. ^^ 14 Tháng 12 2011 21:36 #389

• Odin
  • không trực tuyến
  • Asteroid
  • Tổng số bài viết: 29
bé Kaz chầy bửa thế thì anh tự giới thiệu trước vậy. Tuy không có chức phó chủ tịch nhưng cũng từng là người nắm nick admin và quyền chủ tịch trong một thời gian nhỉ
Cứ theo mô hình của Rag nhé

Tên thật: Nguyễn Hoài Nam
Ngày sinh: 28/3/1980 (chắc là già nhất forum)
Công việc hiện tại: nghiên cứu + dạy dỗ
Y!M: odin283
mail: Địa chỉ email này đã được bảo vệ từ spam bots, bạn cần kích hoạt Javascript để xem nó.
Facebook nhớ mang máng là có nhưng không bao giờ vào
Hiện đã có gia đình: 1 vợ và 1 con (số con chắc vài năm nữa sẽ cho tăng lên còn số vợ thì có lẽ là không tăng được)

Tham gia VACA từ cuối năm 2003 khi còn là box thiên văn học ở forum Trí tuệ VN, không đóng góp được gì vì ở xa (ban đầu ở Nam Định, đến năm 2005 thì sang châu Âu và rất ít về), không hiểu tại sao được chủ tịch rất tin tưởng và nhờ làm admin kiêm quyền chủ tịch vào giữa năm 2008 trong một thời gian, và đứng danh là thành viên ban quản trị từ 2008 đến 2009, có đóng góp một số bài viết kiến thức cho VACA trong thời gian mới lập website...
Tự hào là con trai của thành Nam
Thành viên đã cảm ơn: Đắc Cường
Thời gian tải trang: 0.35 giây

HỘI THIÊN VĂN HỌC TRẺ VIỆT NAM

Vietnam Astronomy and Cosmology Association (VACA)

Văn phòng: 90b Khương Đình, quận Thanh Xuân, Hà Nội

Điện thoại: 091.530.1116; Email: [email protected]

DMCA.com Protection Status